BẢNG XẾP HẠNG V LEAGUE 2019 VÒNG 19

BXH V-League vòng 19: Cập nhật tin tức mới về BXH V-League vòng 19, hình ảnh, Clip clip tiên tiến nhất về BXH V-League vòng 19 bên trên georgewoodcock.com

Bạn đang xem: Bảng xếp hạng v league 2019 vòng 19


Sport 247 cập nhật Bảng xếp hạng V-League sau vòng 19. SLNA đang bất thần lọt top 4 sau 7 trận win tiếp tục.
Bảng tổng chuẩn bị SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

Xem thêm:

LỊCH THI ĐẤU soccer nam
*
Brazil
Ngày Môn Vận động viên HC
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức nàng )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền ghê (khiêu vũ tía bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền ghê (nhảy cao nam)Đào Vnạp năng lượng Thủy
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp mức độ nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinc - Quách Công Lịch
11/6Điền ghê (100m quá rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi Fe (song nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền kinh ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền ghê ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền gớm (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - Trần Thạch Lam
11/6Bắn súng (bạn thân nữ giới súng ngắn thêm 25m)Triệu Thị Hoa Hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minc Chính - Đặng Dũng - Quang Tùng
11/6Bắn súng (đồng minh nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương thơm - Hoàng Xuân Vinh - Trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m song phái nam hạng nhẹ)Nguyễn Vnạp năng lượng Tuấn - Nguyễn Văn uống Đức
11/6Bắn súng (50m súng nđính thêm hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn uống Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (song nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi thiếu phụ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Tkhô hanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ bỏ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền ghê (1500 m nam)Lâm Quang Nhật
10/6Điền gớm (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng Quang Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền khiếp (800m nam)Dương Vnạp năng lượng Thái
10/6Điền tởm (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền tởm (10 môn pân hận hợp)Nguyễn Văn uống Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Vnạp năng lượng Hải
10/6Điền tởm (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đối kháng nam)Đinh Phương thơm Thành
10/6Điền khiếp (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (trình diễn từ bỏ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh hao Tùng
10/6TDDC (xà kxay nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà knghiền nam)Đinch Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam nữ)Mỹ Trang - Quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*